கோதுமை அல்வா | Wheat Halwa Sweet

by admin


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

தேவையானவை: கோதுமை மாவு – ஒரு கப், சர்க்கரை – ஒன்றரை கப், கேசரி கலர் – சிறிதளவு, நெய் – 100 கிராம், எண்ணெய் – 3 டீஸ்பூன், ஏலக்காய்த்தூள் – சிறிதளவு, வறுத்த முந்திரி, வெள்ளரி விதை – தலா ஒரு டீஸ்பூன், பால் – ஒரு கப்

செய்முறை: நெய் – எண்ணெயை ஒன்றுசேர்க்கவும். கோதுமை மாவுடன் கேசரி கலர், பால், சிறிதளவு நீர் சேர்த்து தோசை மாவு பதத்தில் கரைக்கவும். சர்க்கரையில் அரை கப் நீர்விட்டு கரைத்து கொதிக்கவிடவும். நுரை பொங்கி வருகையில் கரைத்த கோதுமை மாவு சேர்த்து கைவிடாது கிளறவும். அவ்வப்போது நெய் – எண்ணெய் கலவைவிட்டுக் கிளறி, ஒட்டாத பதம் வரும்போது இறக்கி, ஏலக்காய்த்தூள் சேர்த்து, நெய் தடவிய தட்டி கொட்டி, மேலே வறுத்த முந்திரி, வெள்ளரி விதையால் அலங்கரிக்கவும். ஆறியபின் துண்டுகள் போடவும்.

Related Posts

Leave a Comment

Translate »