டிரை ஃப்ரூட் அல்வா | Dry Fruit Halwa Recipe

by admin


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

தேவையானபொருட்கள்…

 விதை நீக்கிய பேரீச்சை – 100 கிராம், கர்ஜூர் – 8 (விதை நீக்கியது), நெய் – 100 கிராம், எண்ணெய் – 50 மில்லி, சர்க்கரை – 250 கிராம், டூட்டி ஃப்ரூட்டி – 50 கிராம், முந்திரி, திராட்சை – தலா 25 கிராம், வெள்ளரி விதை – ஒரு டீஸ்பூன்.

#செய்முறை…

பேரீச்சை, கர்ஜூர் இரண்டையும் முதல் நாள் இரவே மூழ்கும் அளவு நீர் விட்டு ஊறவைத்து, மறுநாள் அந்த நீருடன் நைஸாக அரைக்கவும். நெய் – எண்ணெயை ஒன்றாக சேர்க்கவும். வாணலியில் சர்க்கரை, அரைத்த விழுது சேர்த்து கிளறவும் (முதலில் அது இளகும். பயப்பட வேண்டாம்). அவ்வப்போது நெய் – எண்ணெய் கலவை சேர்த்து நன்கு கிளறவும். ஒட்டாமல் வரும்போது முந்திரி, திராட்சை, வெள்ளரி விதை, டூட்டி ஃப்ரூட்டி சேர்த்து இறக்கவும்.

Related Posts

Leave a Comment

Translate »