கரும்புள்ளிகளை போக்குவதற்கான வீட்டு தீர்வுகள்

by admin


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

முகத்திற்கு மென்மையாக ஸ்கரப் செய்து பிறகு மென்மையாக மசாஜ் செய்வதால் கரும்புள்ளிகள் நீக்கப்படலாம். இரண்டு ஸ்பூன் ஆரஞ்சு ஜூஸ், தேன், ஒரு சிட்டிகை கற்பூரம் ஆகியவற்றை சேர்த்து ஒன்றாக கலந்து முகத்தில் தேய்க்கலாம்.

மூலிகைகள் மூலம் உங்கள் சரும அழகை மேம்படுத்த வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைத்தால் லாவண்டர், எலுமிச்சை தோல் , புதினா இலை ஆகியவற்றுடன் தண்ணீர் சேர்த்து விழுதாக அரைத்து அதனை முகத்தில் தடவலாம். இதனால் சருமத்தின் எண்ணெய்த் தன்மை மற்றும் கரும்புள்ளிகள் கட்டுப்படுத்தப்படும்.

வழக்கமான சரும பராமரிப்பு மற்றும் சரியான சரும பராமரிப்பு பொருட்களை பயன்படுத்துவது போன்றவற்றை பின்பற்றுவதால் கரும்புள்ளிகள் தடுக்கப்படும். ஸ்க்ரப்பிங் ஜெல் மற்றும் சருமத்தை எக்ஸ்போலியேட் செய்வது போன்றவை சிறந்த முறையில் கரும்புள்ளிகளை போக்குவதற்கான வழிகளாகும்.

Visits:

Related Posts

Leave a Comment

Translate »