நாம் வேஸ்ட்டென நினைக்கும் அரிசி வேகவைத்த நீரால் நம் உடலில் ஏற்படும் அற்புத மாற்றங்கள் என்ன தெரியுமா?

by admin


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

தெளிவான முக சருமம்

அரிசி நீரில் வைட்டமின் பி நிறைந்துள்ளது மற்றும் ‘இனோசிட்டால்’ எனப்படும் ஒரு சத்து உள்ளது, இது உயிரணு வளர்ச்சியை மேம்படுத்த உதவுகிறது, மேலும் இரத்த ஓட்டத்தை மென்மையாக்குகிறது, இதன் விளைவாக முகத்தின் தோல் தெளிவாகிறது.

மென்மையான சருமம்

அரிசி நீர் சருமத்திற்கு ஒரு சிறந்த மென்மையாக்கும் முகவர். இது இறந்த செல்களை நீக்கி, குறைபாடற்ற மற்றும் மென்மையான சருமத்தை அடைய உதவுகிறது.

ஸ்கின் டோனர்

பொதுவாக வேதியியல் சரும டோனர்களைதான் அனைவரும் பயன்படுத்துவார்கள். இதனால் பல பக்க விளைவுகள் ஏற்படலாம். இதற்குப் பதிலாக வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பதிப்பை அரிசி நீரை ஸ்கின் டோனராக பயன்படுத்தவும். இது முக சருமத்தை மென்மையாக்குவது மட்டுமல்லாமல், பளபளக்கும்.

சரும அழற்சியை போக்க

தோல் மருத்துவர்களின் கூற்றுப்படி, அரிசி நீரில் இருக்கும் ஸ்டார்ச் அரிக்கும் தோலழற்சியில் இறந்த செல்களை குணப்படுத்த உதவுகிறது. பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் 15-20 நாட்களுக்கு புதிய அரிசி தண்ணீரைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் அவர்கள் விரும்பிய முடிவைப் பெறுவார்கள்.

சேதமடைந்த முடி

சமீபத்திய ஆராய்ச்சியின் படி, அரிசி நீரில் இனோசிட்டால் உள்ளது, இது ஒரு வகை கார்போஹைட்ரேட், இது மேற்பரப்பு உராய்வு, சேதமடைந்த செல்கள் மற்றும் முடி நெகிழ்ச்சித்தன்மையை மேம்படுத்துவதில் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

Related Posts

Leave a Comment

Translate »