வேம்புமர சீப்புகள் – NEEM COMB

வேம்புமர சீப்புகள் – NEEM COMB

by admin


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

வேப்பமரத்தின் வலுவான பட்டைகளிலிருந்து செய்யப்பட்ட வேம்பு சீப்பு அனைத்து முடி வகைகளுக்கும் பொருந்தக்கூடியது. இந்த சீப்பின் மென்மையான பற்கள் உங்கள் உச்சந்தலையில் மசாஜ் செய்யும் மற்றும் அதன் மருத்துவ குணங்கள் முடி சிகிச்சைக்கு மிகவும் உதவியாக இருக்கும். இது பொடுகு மற்றும் பிற உச்சந்தலையில் சிக்கல்களைக் குறைக்கும். முடி உதிர்தலுக்கு சிகிச்சையளிக்க ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளாகப் பயன்படுத்தப்படும் வேம்பு மிகவும் பொதுவான மருத்துவ மூலிகையாகும். பாக்டீரியா எதிர்ப்பு, பூஞ்சை எதிர்ப்பு மற்றும் அழற்சி எதிர்ப்பு பண்புகளை கொண்டுள்ள இந்த சீப்பு உங்கள் தலைமுடி பிரச்சினைகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க உதவும். எனவே வழக்கமான பிளாஸ்டிக் சீப்புக்கு பதிலாக வேப்ப மர சீப்பைப் பயன்படுத்துவது உங்கள் முடி பிரச்சினைகளில் கடுமையான மாற்றங்களைக் காட்டலாம். இது மயிர்க்கால்களைத் தூண்டுகிறது மற்றும் அவற்றை ஆரோக்கியமாகவும் பளபளப்பாகவும் வைத்திருக்கிறது.

சுகாதார நன்மைகள் ;

  1. பிளாஸ்டிக் அல்லது உலோக சீப்புகளுக்கு இயற்கையான மாற்று.
  2. இதன் ஆண்டிமைக்ரோபியல் பண்புகள் உங்கள் உச்சந்தலையை சுத்தமாகவும், பொடுகு இல்லாததாகவும் வைத்திருக்கின்றன. 3. இது இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிக்கிறது மற்றும் உங்கள் மயிர்க்கால்களுக்கு ஆக்ஸிஜனையும் ஊட்டச்சத்தையும் தருகிறது.

எப்படி உபயோகிப்பது: உச்சந்தலையில் இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிக்க உச்சந்தலையில் இருந்து உங்கள் தலைமுடியை மெதுவாக சீவுங்கள். இது வேர்களை வளர்த்து முடி வளர்ச்சியை ஊக்குவிக்கிறது. மேலும், மென்மையான, நீண்ட கூந்தலைப் பெற இந்த வேப்ப மர சீப்பை தினமும் பயன்படுத்துங்கள்.

For Order click link : https://wa.me/919789783312?text=neem_comb

Related Posts

Leave a Comment

Translate »